viewers (6.x-1.1-alpha1) - en to cy translation catalogue (17 entries)

en: user
cy: defnyddiwr

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: view
cy: gweld

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: General
cy: Cyffredin

en: Save settings
cy: Cadw gosodiadau

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
cy: Rhowch un dudalen i bob llinell ar lwybrau Drupal. Mae'r cymeriad '*' yn nod-chwiliwr. Mae enghreifftiau llwybrau yn %blog ar gyfer tudalen blog ac %blog-wildcard ar gyfer pob blog personol. %front yw'r dudalen blaen.

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
cy: Os yw'r dull-PHP wedi ei ddewis, rhowch gôd PHP sydd rhwng %php. Rhowch sylw bod cyflawni côd-PHP anghywir yn gallu torri eich safle Drupal.

en: Add if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
cy: Ychwanegu os yw'r côd PHP canlynol yn dychwelyd GWIR (modd-PHP, arbenigwyr yn unig)

en: authenticated user
cy: defnyddiwr dilysedig

en: and
cy: ac

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: Add to every page except the listed pages.
cy: Ychwanegu i bob tudalen heblaw y tudalennau sydd wedi eu rhestru.

en: Add to the listed pages only.
cy: Ychwanegu tudalennau wedi eu rhestru yn unig.

en: Add tracking to specific pages
cy: Ychwanegu tracio i dudalenau penodol
