viewers (6.x-1.1-alpha1) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: user
vi: người dùng

en: Pages
vi: Các trang

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: view
vi: xem

en: Roles
vi: Vai trò

en: General
vi: Tổng quát

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn mỗi trang trên một dòng. Ký tự '*' là ký tự đại diện. Ví dụ nhập đường dẫn %blog là cho trang blog và %blog-wildcard cho tất cả các blog cá nhân. %front là trang chính.

en: users
vi: người dùng

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
vi: Nếu chế dộ PHP được chọn, nhập vào đoạn mã PHP ở giữa %php. Chú ý rằng việc thực thi đoạn mã PHP không đúng có thể làm hỏng hệ thống Drupal của bạn.

en: authenticated user
vi: người dùng đã được xác thực

en: and
vi: và
