Views (6.x-2.14) - en to fil translation catalogue (76 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Next
fil: Susunod

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Book
fil: Aklat

en: Export
fil: Luwasin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: Path
fil: Landas

en: Vocabularies
fil: Bokabularyo

en: read more
fil: magbasa pa

en: Picture
fil: Larawan

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Error
fil: Mali

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Signature
fil: Lagda

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Override
fil: Ipasawalang-bisa

en: Filters
fil: Mga salaan

en: reply
fil: tumugon

en: Feed settings
fil: Mga pagtatakda ng pakain

en: Read only
fil: Basahin lamang

en: Enter the terms you wish to search for.
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin.

en: Read/Write
fil: Magbasa/Magsulat

en: Rearrange
fil: Ayusin ang pagkasunod-sunod

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
fil: Mali sa pagpapatunay. Mangyaring subukang muli. Kung ayaw tumigil ng maling ito, mangyaring makipag-ugnay sa tagapangasiwa ng sayt.

en: and
fil: at

en: Poll
fil: Botohan

en: upload
fil: i-karga
