Views (6.x-3.0-alpha2) - en to ml translation catalogue (50 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: രദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ് - പാരെന്റ്

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Path
ml: വഴി അഥവാ പാത്ത്

en: Menu
ml: മെനു

en: read more
ml: കൂടുതല്‍ വായിക്കൂ

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Node
ml: പര്‍വ്വം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
ml: സാധുതാ പ്രശ്നം, ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിക്കൂ. പ്രശ്നം തുടരുകയാണെങ്കില്‍, സൈറ്റ് മേല്‍നോട്ടക്കാരനുമായി ബന്ധപ്പെടൂ.

en: sort by @s
ml: അടുക്കു @s

en: and
ml: കൂടാതെ

en: Poll
ml: തെരഞ്ഞെടുപ്പ്
