Views Bulk Operations (VBO) (6.x-1.10) - en to cy translation catalogue (28 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Next
cy: Nesaf

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Edit
cy: Golygu

en: Category
cy: Categori

en: Field
cy: Maes

en: Default
cy: Diofyn

en: Views
cy: Gwelediadau

en: View
cy: Gweld

en: Vocabularies
cy: Geirfaoedd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page
cy: Tudalen

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Last access
cy: Mynediad diwethaf

en: Code
cy: côd

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: Member for
cy: Aelod o

en: Sticky
cy: Gludiog

en: A comma-separated list of terms describing this content. Example: funny, bungee jumping, "Company, Inc.".
cy: Rhestr o dermau wedi eu gwahanu gan atalnod yn disgrifio y cynnwys yma. Enghraifft: doniol, neidio bwnji, "Cwmni, Inc.".

en: Delete comment
cy: Dileu sylwadau

en: The value provided for %field is not a valid URL.
cy: Mae'r gwerth a ddarparwyd i %field ddim yn URL dilys.
