Views Bulk Operations (VBO) (6.x-1.11-beta1) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Next
ta: அடுத்து

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: None
ta: இல்லை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Field
ta: புலம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: View
ta: பார்

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Node
ta: கணு

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Code
ta: நிரல்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Operation
ta: செயல்

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Format: %time. Leave blank to use the time of form submission.
ta: படிமம்: %time. படிவம் சமர்ப்பிக்கப்பட்ட நேரத்தை பயன்படுத்த காலியாக விடு.

en: Leave blank for %anonymous.
ta: %anonymous க்கு காலியாக விடு.

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Comment settings
ta: கருத்து அமைவுகள்

en: Read only
ta: படிக்க மட்டும்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Read/Write
ta: படிக்க/எழுத

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: Delete comment
ta: கருத்தை அழி
