Views Bulk Operations (VBO) (6.x-1.11-beta1) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Next
vi: Tiếp

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Administration
vi: Quản lý

en: None
vi: Không có

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Field
vi: Trường

en: View
vi: Xem

en: Vocabularies
vi: Các kho từ

en: View arguments
vi: Tham số View

en: Published
vi: Đã công bố

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Sticky at top of lists
vi: Đưa lên đầu danh sách

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Code
vi: Mã

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: description
vi: mô tả

en: Operation
vi: Thao tác

en: Authoring information
vi: Thông tin tác giả

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Format: %time. Leave blank to use the time of form submission.
vi: Định dạng: %time. Để trống để sử dụng giờ lúc biểu mẫu được đệ trình.

en: Leave blank for %anonymous.
vi: Để trống cho %anonymous.

en: Publishing options
vi: Tùy chọn xuất bản

en: Object
vi: Đối tượng

en: Display fields
vi: Trình bày trường

en: Select...
vi: Chọn...

en: Comment settings
vi: Cài đặt bài bình luận

en: Read only
vi: Chỉ được đọc

en: Select
vi: Chọn

en: A comma-separated list of terms describing this content. Example: funny, bungee jumping, "Company, Inc.".
vi: Danh sách được phân cách bởi dấy phẩy các từ liệu dùng để mô tả nội dung này. Ví dụ: hài hước, hay, "6,0 Gbps".

en: Read/Write
vi: Đọc/Viết

en: Language neutral
vi: Ngôn ngữ trung lập

en: Execute
vi: Thực hiện

en: Delete comment
vi: Xóa bài bình luận

en: '@column' => value for @column
vi: '@column' => giá trị cho @column

en: The value provided for %field is not a valid URL.
vi: Giá trị nhập vào %field không phải là một URL hợp lệ.
