Views Bulk Operations (VBO) (6.x-1.11) - en to te translation catalogue (20 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Next
te: తరువాత

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Category
te: వర్గం

en: Field
te: ఖాళీ

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Vocabularies
te: పదజాలాలు

en: Code
te: కోడ్

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Authoring information
te: రచయిత సమాచారం

en: Publishing options
te: ప్రచురణ ఎంపికలు

en: Comment settings
te: వ్యాఖ్య అమరికలు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Delete comment
te: వ్యాఖ్య తొలగించు

en: '@column' => value for @column
te: '@column' => @column యొక్క విలువ
