Views Bulk Operations (VBO) (6.x-1.17) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Next
fil: Susunod

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: View
fil: Tingnan

en: Vocabularies
fil: Bokabularyo

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: Comment settings
fil: Pagtatakda ng mga puna

en: Read only
fil: Basahin lamang

en: A comma-separated list of terms describing this content. Example: funny, bungee jumping, "Company, Inc.".
fil: Listahan ng mga terminolohiyang naglalarawan ng nilalaman ng paskil. Halimbawa: agham, nakakatawa, tumbang preso, fashion.

en: Read/Write
fil: Magbasa/Magsulat

en: Delete comment
fil: Tanggalin ang komento
