Views cycle (6.x-1.0) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Next
cy: Nesaf

en: Default
cy: Diofyn

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Height
cy: Uchder

en: Prev
cy: Blaenorol

en: <None>
cy: <Dim>

en: Add previous and next links.  Their position is controlled by the skin.  Note that not all skins support previous and next links, so these may not show in all skins.  Leave blank to disable previous/next links.
cy: Ychwanegu dolenni cynt a nesaf. Rheolir eu safle gan y croen. Sylwir nad yw'r holl grwyn yn cefnogi dolenni cynt a nesaf, felly mae'n bosib na fydd rhain yn dangos ym mhob croen. Gadewch yn wag er mwyn analluogi dolenni cynt/nesaf.

en: Previous Button Label
cy: Label Botwm Cynt

en: Next Button Label
cy: Label Botwm Nesaf
