Views Hacks (6.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Show on every page except the listed pages.
fil: Ipakita sa lahat ng pahina maliban sa mga nakalistang pahina.

en: Show on only the listed pages.
fil: Ipakita lamang sa mga nakalistang pahina.

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Value
fil: Halaga

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: edit
fil: wastuhin

en: Active
fil: Aktibo

en: Block
fil: Tipak

en: Throttle
fil: Hadlang

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
fil: Ipakita kapag ang sumusunod na PHP kowd ay remusulta sa <code>TRUE</code> (PHP-mode, para lamang sa mga dalubhasa).

en: Permissions
fil: Mga pahintulot
