Views Nivo Slider (6.x-2.0-rc1) - en to kn translation catalogue (9 entries)

en: Disabled
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ

en: Yes
kn: ಸರಿ

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Default
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍

en: Views
kn: ನೋಟಗಳು

en: Basic
kn: ಮೂಲಭೂತ

en: Random
kn: ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಬಂದಂತೆ

en: Style
kn: ಶೈಲಿ
