Views Or (6.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Type
cy: Math

en: Taxonomy
cy: Tacsonomi

en: True
cy: Gwir

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Node
cy: Nod

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Term ID
cy: ID Term

en: Story
cy: Stori

en: Post date
cy: Dyddiad cofnod

en: Forum topic
cy: Testun y fforwm
