Views Or (6.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Type
ta: வகை

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: True
ta: சரி

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Node
ta: கணு

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Story
ta: கதை

en: Forum topic
ta: உரையாடல் தலைப்பு
