Views Popup (6.x-2.9) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: None
ta: இல்லை

en: Field
ta: புலம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Number of columns
ta: பத்திகள் எண்ணிக்கை

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: List type
ta: பட்டியல் வகை

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Hide
ta: மறை

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசை
