Views Popup (6.x-3.0-beta1) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Table
vi: Bảng

en: Customize
vi: Tùy chỉnh

en: Global
vi: Chung

en: Row
vi: Hàng

en: Unformatted list
vi: Danh sách chưa định dạng
