Views - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Height
ta: உயரம்

en: next
ta: அடுத்தது

en: Show
ta: காட்டு

en: Empty
ta: காலி

en: Slide
ta: நழுவு

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: Queue
ta: வரிசை

en: Galleria
ta: காலரியா

en: Dots
ta: புள்ளிகள்

en: Views Slideshow: Galleria
ta: பார்வை படவில்லை காட்சி: காலரியா
