Views Watchdog (6.x-2.2) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Type
vi: Kiểu

en: Message
vi: Thông điệp

en: Link
vi: Liên kết

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: User
vi: Người dùng

en: Error
vi: Lỗi

en: Location
vi: Vị trí

en: Severity
vi: Mức độ

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Referrer
vi: Nơi dẫn đến

en: Info
vi: Thông tin

en: Variables
vi: Các biến

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: About
vi: Giới thiệu

en: sort by @s
vi: sắp xếp theo @s

en: Serialized array of variables that match the message string and that is passed into the t() function.
vi: Mảng serialized của các biến phù hợp với chuỗi thông điệp và đã được truyền cho hàm t().

en: Title only
vi: Chỉ tiêu đề

en: Display type
vi: Kiểu trình bày

en: Alert
vi: Báo động

en: Critical
vi: Nghiêm trọng

en: Link to view the result of the event.
vi: Liên kết để xem kết quả của sự kiện.

en: URL of the origin of the event.
vi: URL của sự kiện gốc

en: URL of referring page.
vi: URL của trang chuyển đến.

en: Hostname of the user who triggered the event.
vi: Tên máy của người dùng gây ra sự kiện.

en: Unix timestamp of when event occurred.
vi: Thời gian theo hệ thống Unix khi sự kiện xảy ra.
