Views query substitutions (6.x-1.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Type
ta: வகை

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்
