Vimeo (6.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Ayos

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan
