Vimeo (6.x-1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: രദ്ദാക്കുക

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്
