Virtual Roles (6.x-1.0) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: List
fil: Listahan

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda
