Virtual Sites (6.x-1.3) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Administer
fil: Mangasiwa

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: List
fil: Listahan

en: Language
fil: Wika

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Add
fil: Idagdag

en: Site building
fil: Pagtatayo ng sayt
