Virtual Sites (6.x-1.3) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xoá

en: Administer
vi: Quản lý

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: List
vi: Danh sách

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Add
vi: Thêm

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: Condition
vi: Điều kiện

en: Site building
vi: Xây dựng trang

en: Common
vi: Hay dùng

en: No primary links
vi: Không có liên kết chính.

en: Source for the primary links
vi: Nguồn của các liên kết chính

en: Select what should be displayed as the primary links.
vi: Chọn liên kết sẽ được trình bày như là các liên kết chính.

en: No secondary links
vi: Không có liên kết phụ.

en: Source for the secondary links
vi: Nguồn cho các liên kết phụ.

en: Information
vi: Thông tin

en: Variables
vi: Các biến
