Visual Admin (6.x-0.1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Path
ta: பா​தை

en: Update options
ta: இற்றைப்படுத்தல் தெரிவுகள்
