Visual Admin (6.x-0.1) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Group
vi: Nhóm

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Update options
vi: Các tùy chọn cập nhật

en: Edit group
vi: Sửa nhóm

en: Add group
vi: Thêm nhóm

en: Uploaded file is not a valid image
vi: Tập tin đã tải lên không phải là ảnh hợp lệ

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: The menu system stores system paths only, but will use the URL alias for display. %link_path has been stored as %normal_path
vi: Hệ thống menu chỉ lưu giữ các đường dẫn hệ thống nhưng sẽ sử dụng URL giả để trình bày. %link_path đã được lưu lại thành %normal_path

en: The path '@link_path' is either invalid or you do not have access to it.
vi: Đường dẫn '@link_path' không đúng hoặc là bạn không có quyền truy cập.
