Easy Translator (6.x-2.0) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: No strings found for your search.
ml: താങ്കള്‍ തിരയുന്ന സ്ട്രിങ്ങുകള്‍ കണ്ടെത്താനായില്ല.
