VK OpenAPI (6.x-1.0-beta2) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: all
te: అన్నీ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: 1 hour
te: 1 గంట

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: 1 minute
te: 1 నిమిషం

en: Account details for !username at !site
te: !siteలో !username యొక్క ఖాతా వివరాలు
