VoIP Drupal (6.x-1.0-beta10) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: file
ml: ഫയൽ

en: configure
ml: ക്രമീകരണം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: File upload error. Could not move uploaded file.
ml: ഫയല്‍ അപ്‌ലോഡ് പ്രശ്നം. അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ഫയല്‍ നീക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല.

en: The selected file %name could not be uploaded.
ml: തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ഫയല്‍ %name അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
ml: അപ്‌ലോഡ് പ്രശ്നം. അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യപ്പെട്ട ഫയല്‍ %file ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തേക്ക് %destination മാറ്റാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല.
