VoIP Drupal (6.x-1.0-beta10) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: file
ta: கோப்பு

en: configure
ta: தகவமைக்குக

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: File upload error. Could not move uploaded file.
ta: கோப்பு பதிவேற்றல் வழு. பதிவேற்றப்பட்ட கோப்பை நகர்த்த முடியவில்லை.
