VoIP Drupal (6.x-1.0-beta11) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: user
vi: người dùng

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: file
vi: tập tin

en: Created
vi: Tạo bởi

en: configure
vi: cấu hình

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Source
vi: Nguồn

en: Destination name
vi: Tên đích

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: File upload error. Could not move uploaded file.
vi: Lỗi khi tải tập tin lên. Không thể di chuyển tập tin đã tải lên.

en: Log only
vi: Chỉ nhật ký

en: The selected file %name could not be uploaded.
vi: Tập tin được chọn %name không thể tải lên được.

en: Upload error. Could not move file %file to destination %destination.
vi: Lỗi khi tải lên. Không thể di chuyển tập tin %file đến %destination

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Direction
vi: Hướng

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
vi: Lỗi tải lên. Không thể di chuyển tập tin %file vừa được tải lên vào %destination.

en: Start time
vi: Thời điểm đầu:

en: Script
vi: Văn lệnh
