VoIP Drupal (6.x-1.0-beta5) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: user
cy: defnyddiwr

en: delete
cy: dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Name
cy: Enw

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: file
cy: ffeil

en: configure
cy: ffurfweddu

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: File upload error. Could not move uploaded file.
cy: Gwall llwytho'r ffeil i fyny. Methu symud y ffeil sydd wedi ei lwytho.

en: The selected file %name could not be uploaded.
cy: Doedd dim modd llwytho'r ffeil ddewisedig %name i fyny.

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
cy: Gwall llwytho i fyny. Nid oedd modd symud ffeil %file oedd wedi ei lawrlwytho i leoliad %destination.
