VoIP Voice (6.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: n/a
vi: không có

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Gender
vi: Giới tính

en: Export data
vi: Xuất dữ liệu

en: Import data
vi: Nhập dữ liệu

en: The import data is not valid import text.
vi: Dữ liệu nhập vào không phải là bản văn nhập vào hợp lệ.

en: Go back
vi: Quay lại

en: Translate
vi: Dịch

en: export
vi: xuất ra

en: Maximum Filesize: %size
vi: Dung lượng tối đa của tập tin: %size
