Volunteer Rally (6.x-1.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (187 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Next
fil: Susunod

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: context
fil: konteksto

en: delete
fil: tanggalin

en: title
fil: pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Administer
fil: Mangasiwa

en: Register
fil: Magrehistro

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: content
fil: nilalaman

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Comments
fil: Mga puna

en: error
fil: mali

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Block title
fil: Pamagat ng tipak

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: view
fil: tingnan

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Book
fil: Aklat

en: Export
fil: Luwasin

en: Back
fil: Bumalik

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Vocabularies
fil: Bokabularyo

en: read more
fil: magbasa pa

en: You are not authorized to access this page.
fil: Ikaw ay hindi awtorisadong magpunta sa pahinang ito.

en: Picture
fil: Larawan

en: type
fil: uri

en: Configure
fil: Ayusin

en: Files
fil: Mga talaksan

en: status
fil: katayuan

en: Error
fil: Mali

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: Expanded
fil: Pinalawak

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Configuration saved.
fil: Ang pagsasaayos ay napangalagaan.

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Site slogan
fil: Sawikain ng sityo

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: From
fil: Mula kay

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Signature
fil: Lagda

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: active
fil: aktibo

en: configure
fil: ayusin

en: Items
fil: Mga bagay

en: Delete all
fil: Tanggalin lahat

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: Medium
fil: Katamtaman

en: System
fil: Sistema

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Remove a role from the selected users
fil: Tanggalan ng posisyon ang mga napiling tagagamit

en: security
fil: kaligtasan

en: !time ago
fil: !time ang nakalipas

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Log in
fil: Lumagda

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Override
fil: Ipasawalang-bisa

en: Filters
fil: Mga salaan

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: reply
fil: tumugon

en: File attachments
fil: Pag-angkat ng mga talaksan

en: Key
fil: Susi

en: Feed settings
fil: Mga pagtatakda ng pakain

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Deleted
fil: Tinanggal

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Configure block
fil: Ayusin ang mga tipak

en: Long
fil: Mahaba

en: Short
fil: Maigsi

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: Forums
fil: Mga pagpupulong

en: User management
fil: Pamamahala ng mga tagagamit

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: JPEG quality
fil: kalidad ng JPEG

en: administer nodes
fil: mangasiwa ng mga node

en: Comment settings
fil: Pagtatakda ng mga puna

en: Read only
fil: Basahin lamang

en: Processing
fil: Pinoproseso

en: Enter the terms you wish to search for.
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin.

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: The content of the block as shown to the user.
fil: Ang nilalaman ng tipak na ipinapakita sa mga tagagamit.

en: Menus
fil: Mga menu

en: Default time zone
fil: Pamantayang sona ng oras

en: Read/Write
fil: Magbasa/Magsulat

en: edit menu
fil: wastuhin ang menu

en: The directory %directory does not exist.
fil: Hindi pa nalilikha ang direktoryong %directory

en: The directory %directory is not writable
fil: Ang direktoryong %directory ay hindi masulatan

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
fil: Ang direktoryong %directory ay hindi masulatan, dahil hindi pa naisaayos ang pahintulot nito.

en: Rearrange
fil: Ayusin ang pagkasunod-sunod

en: Show only items where
fil: Ipakita lamang ang mga elemento kung saan

en: 1 user | @count users
fil[0]: 1 tagagamit
fil[1]: @count tagagamit

en: Alias
fil: Palayaw

en: !a comments per page
fil: !a komento sa bawat pahina

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
fil: Mali sa pagpapatunay. Mangyaring subukang muli. Kung ayaw tumigil ng maling ito, mangyaring makipag-ugnay sa tagapangasiwa ng sayt.

en: and
fil: at

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
fil: Pangkaligtasang babala: Hindi maisulat ang .htaccess. Mangyaring lumikha ng .htaccess sa iyong direktoryong %directory kung saan ang nilalaman nito ay ang mga sumusunod: <code>!htaccess</code>

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Join summary
fil: Pagsamahin ang teksto

en: Split summary at cursor
fil: Gawing patikim ang teksto bago ang cursor

en: The selected image handling toolkit %toolkit can not correctly process %function.
fil: Hindi maproseso ng tama ng napiling kasangkapan para sa pagmanipula ng mga imahe ang %function.

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Poll
fil: Botohan

en: upload
fil: i-karga

en: More information about formatting options
fil: Pagandahin ang iyong paskil. Pindutin ako para sa mga tip sa pagdidisenyo at pagpoporma ng nilalaman.

en: Contact form
fil: Pormularyo sa pakikipag-ugnay

en: The permissions of directory %directory have been changed to make it writable.
fil: Nabago ang pahintulot ng direktoryong %directory upang ito ay masulatan.

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Add format
fil: Magdagdag nang format

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Site logo
fil: Logo ng sityo

en: Add a new @plugin
fil: Magdagdag nang bagong @plugin

en: %title has been created.
fil: Ang %title ay nailikha.

en: %title could not be created.
fil: Ang %title ay hindi mailikha.

en: %title has been updated.
fil: Ang %title ay nabago.

en: %title could not be updated.
fil: Ang %title ay hindi mabago.

en: @plugin %title was enabled.
fil: Ang @plugin %title ay pinagana.

en: @plugin %title was disabled.
fil: Ang @plugin %title ay hindi pinagana.
