Vote Up/Down (6.x-1.0-beta4) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Disabled
vi: Tắt

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Types
vi: Các kiểu

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: User
vi: Người dùng

en: action
vi: hành động

en: Node types
vi: Kiểu node

en: Vote
vi: Phiếu bình chọn

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: General
vi: Tổng quát

en: !time ago
vi: !time trước

en: Votes
vi: Phiếu bình chọn
