Vote Up/Down (6.x-1.0-beta5) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Date
te: తేదీ

en: Types
te: రకాలు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: User
te: వాడుకరి

en: action
te: చర్య

en: General
te: సాధారణ

en: !time ago
te: !time క్రితం
