Vote Up/Down (6.x-2.0-rc1) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Comments
fil: Mga komento

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Default
fil: Pamantayan

en: !time ago
fil: !time ang nakalipas
