Vote Up/Down (6.x-2.0) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Description
vi: Mô tả

en: Comments
vi: Bình luận

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Default
vi: Mặc định

en: User
vi: Người dùng

en: Node types
vi: Kiểu node

en: Score
vi: Điểm

en: Vote
vi: Bình chọn

en: Nodes
vi: Các node

en: General
vi: Tổng quát

en: !time ago
vi: !time trước

en: Plain
vi: Đơn giản

en: Votes
vi: Phiếu bình chọn

en: Alternate
vi: Thay thế
