VoxCAST (6.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Username
vi: Tên truy cập

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Paths
vi: Đường dẫn

en: here
vi: ở đây

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Key
vi: Khóa

en: Transaction
vi: Giao dịch

en: Directories
vi: Các thư mục
