VerticalResponse (6.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Date
ta: தேதி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Single
ta: ஒற்றை

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Text
ta: உரை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Operation
ta: செயல்

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க
