VerticalResponse (6.x-1.1) - en to cy translation catalogue (22 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Type
cy: Math

en: Subject
cy: Testun

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Date
cy: Dyddiad

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Name
cy: Enw

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: never
cy: byth

en: Text
cy: Testun

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Selected
cy: Wedi ei ddewis

en: Operator
cy: Gweithredydd

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: Deleted
cy: Wedi ei ddileu

en: Save and continue
cy: Cadw a pharhau
