VerticalResponse (6.x-1.1) - en to vi translation catalogue (42 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Markup
vi: Mã định dạng

en: Delete
vi: Xóa

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Type
vi: Kiểu

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Single
vi: Đơn lẻ

en: Name
vi: Tên

en: Back
vi: Trở lại

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: never
vi: chưa bao giờ

en: Text
vi: Văn bản

en: Rename
vi: Đổi tên

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Selected
vi: Được chọn

en: Fax
vi: Điện thư

en: Existing Views
vi: Views hiện có

en: Default Views
vi: Views mặc định

en: Operator
vi: Toán tử

en: Plain Text
vi: Văn bản thô

en: Default state
vi: Trạng thái mặc định

en: Operation
vi: Thao tác

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: Male
vi: Nam

en: Female
vi: Nữ

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Reason
vi: Lí do

en: Postal Code
vi: Mã bưu điện

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Mobile Phone
vi: Điện thoại di động
