Waffles (6.x-1.3) - en to cy translation catalogue (21 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Prefix
cy: Rhagddodiad

en: Suffix
cy: Ôl-ddoddiadau

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Read more
cy: Darllen mwy

en: Comments
cy: Sylwadau

en: not verified
cy: heb ei wirio

en: Links
cy: Dolenni

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Default
cy: Diofyn

en: Custom
cy: Addasu

en: Advanced
cy: Uwch

en: Jump to the first comment of this posting.
cy: Neidio i'r sylw cyntaf yn y cofnod yma.

en: Jump to the first new comment of this posting.
cy: Neidio i'r sylw cyntaf newydd yn y cofnod yma.

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Add a new comment to this page.
cy: Ychwanegu sylw newydd i'r dudalen yma.

en: Share your thoughts and opinions related to this posting.
cy: Rhannu eich syniadau a barn sy'n berthnasol i'r cofnod yma.

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: View user profile.
cy: Gweld proffil defnyddiwr

en: Search results
cy: Canlyniadau chwilio

en: Mission statement
cy: Mynegiad cenhadaeth
