Waffles (6.x-1.3) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Username
fil: Bansag

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Comments
fil: Mga puna

en: Default
fil: Pamantayan

en: Jump to the first comment of this posting.
fil: Tumalon sa unang puna nang paskil na ito.

en: Jump to the first new comment of this posting.
fil: Tumalon sa unang bagong puna ng paskil na ito.

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Add a new comment to this page.
fil: Magdagdag ng bagong puna sa pahinang ito.

en: Share your thoughts and opinions related to this posting.
fil: Ibahagi ang iyong mga saloobin at opinyon na may kinalaman sa paskil na ito.

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: View user profile.
fil: Tingnan ang profile.
