Waffles (6.x-1.3) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: footer
ta: கால்ப்பட்டி

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: not verified
ta: சரிபார்க்கப்படவில்லை

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Read the rest of this posting.
ta: இப்பதிவின் மீதத்தை படி.

en: 1 comment
ta: 1 கருத்து

en: Jump to the first comment of this posting.
ta: இப்பதிவின் முதல் கருத்திற்கு தாவ.

en: 1 new comment
ta: 1 புதிய கருத்து

en: Jump to the first new comment of this posting.
ta: இந்த இடுகையிலுள்ள முதல் பின்னூட்டத்திற்குச் செல்லவும்.

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Add a new comment to this page.
ta: இப்பக்கத்திற்கு புதிய கருத்தை சேர்.

en: Share your thoughts and opinions related to this posting.
ta: இப்பதிவு சம்மந்தமாக தங்கள் எண்ணங்களையும் அபிப்பிராயத்தையும் பகிர்ந்துகொள்.

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Mission statement
ta: தளக் கருதுகோள்
