Waffles (6.x-1.3) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Read more
vi: Xem thêm

en: Comments
vi: Bình luận

en: not verified
vi: chưa được kiểm chứng

en: Links
vi: Các liên kết

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Default
vi: Mặc định

en: Taxonomy terms
vi: Các phân loại

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Read the rest of this posting.
vi: Xem phần còn lại của bài gửi này.

en: 1 comment
vi: 1 bình luận

en: @count comments
vi: @count bình luận

en: Jump to the first comment of this posting.
vi: Xem bài bình luận đầu tiên của nội dung này.

en: 1 new comment
vi: 1 bình luận mới

en: Jump to the first new comment of this posting.
vi: Xem bài bình luận mới đầu tiên của nội dung này.

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Add a new comment to this page.
vi: Viết bài bình luận về nội dung này.

en: Share your thoughts and opinions related to this posting.
vi: Chia sẻ những suy nghĩ và ý kiến của bạn về nội dung này.

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: View user profile.
vi: Xem hồ sơ người dùng.

en: Search results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Mission statement
vi: Tuyên bố sứ mệnh
