Watchdog Aggregator (6.x-1.2) - en to gu translation catalogue (31 entries)

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: error
gu: ભુલ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: cron
gu: ક્રોન

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Message
gu: સંદેશ

en: Link
gu: કડી

en: Save
gu: સાચવો

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Timestamp
gu: સમયછાપ

en: Database type
gu: સંગ્રહ સ્થાન નો પ્રકાર

en: Error
gu: ભુલ

en: Active
gu: સક્રિય

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Location
gu: સ્થાન

en: Warning
gu: ચેતવણી

en: Details
gu: વિગતો

en: Database password
gu: સંગ્રહ સ્થાન ગુપ્ત શબ્દ

en: Database name
gu: સંગ્રહ સ્થાન નુ નામ

en: warning
gu: ચેતવણી

en: critical
gu: ગંભીર

en: Database host
gu: સંગ્રહ સ્થાન યજમાન

en: Database port
gu: સંગ્રહ સ્થાન પોર્ટ

en: alert
gu: ચેતવણી

en: emergency
gu: કટોકટી

en: Emergency
gu: કટોકટી

en: Alert
gu: ચેતવણી
