Watchdog Aggregator (6.x-1.2) - en to ml translation catalogue (33 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: error
ml: പ്രശ്നം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: cron
ml: ക്രോണ്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Database type
ml: വിവരശേഖരത്തിന്റെ തരം

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Severity
ml: തീവ്രത

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Database password
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ രഹസ്യ വാക്ക്

en: Database name
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ പേര്

en: Notice
ml: നോട്ടീസ്

en: warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: critical
ml: അടിയന്തിരം

en: Database host
ml: വിവരശേഖര ഹോസ്റ്റ്

en: Database port
ml: ഡാറ്റാബേസ് പോര്‍ട്ട്

en: alert
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: emergency
ml: അടിയന്തരാവസ്ഥ

en: Critical
ml: നിര്‍ണ്ണായകമായ
