Watcher (6.x-1.3) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Help
ta: உதவி

en: Post
ta: அஞ்சல்

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: 1 new | @count new
ta[0]: ஒரு புதியது
ta[1]: புதியது
