Watcher (6.x-1.3) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Help
ta: உதவி

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Post
ta: பதிவு

en: You must enter a valid e-mail address.
ta: நீங்கள் ஏற்க்கத்தக்க மின்னஞ்சல் முகவரியிநை அளிக்க வேண்டும்.

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: Other
ta: மற்றவை

en: 1 new | @count new
ta[0]: ஒன்று புதியது
ta[1]: @count புதியவை

en: Testing
ta: சோதனையிடுகிறது

en: Your email address
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி
